
Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan, Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania na 

Mwenyekiti wa TNBC ameongoza Mkutano wa TNBC leo tarehe 29 Julai, 2024. 

Mkutano wa Baraza la Taifa la Biashara (TNBC) ni jukwaa muhimu katika kujadili 

mazingira ya biashara, uwekezaji na uchumi kwa ujumla hapa nchini. 

Kupitia mkutano huu amesisitiza agizo lake la kuhakikisha mifumo ya TEHAMA 

nchini inaboreshwa, inaunganishwa na kusomana ifikapo mwezi Disemba mwaka 

huu, ili kurahisisha utoaji wa huduma kwa wananchi kupitia mifumo ya kielektroniki 

na kuongeza kasi na uwazi katika utendaji kazi.  

Amepokea maoni na mapendekezo toka kwa wafanyabiashara ambayo Serikali 

itayafanyia kazi. Sambamba na hilo, ametoa wito kwa sekta binafsi kuendeleza 

dhamira yake ya kufanya kazi na Serikali kama mbia na sio mshindani, ili kwa 

pamoja tuendelee kulijenga Taifa letu. 


